searx - en to te translation catalogue (323 entries)

en: !bang for its categories
te: దాని వర్గాలకు !bang

en: !bang for this engine
te: ఈ ఇంజిన్ కి !bang

en: About
te: గురించి

en: Access tokens for private engines
te: ప్రైవేట్ ఇంజిన్ల కోసం యాక్సెస్ టోకెన్లు

en: Allow
te: అనుమతించు

en: Answers
te: జవాబులు

en: Anytime
te: ఎప్పుడైనా

en: Author
te: రచయిత

en: Auto-detect
te: ఆటో-డిటెక్ట్

en: Autocomplete
te: ఆటోకంప్లేటే

en: Average temp.
te: సగటు ఉష్ణోగ్రత

en: Avoid paywalls by redirecting to open-access versions of publications when available
te: అందుబాటులో ఉన్నప్పుడు ప్రచురణల యొక్క ఓపెన్-యాక్సెస్ వెర్షన్‌లకు దారి మళ్లించడం ద్వారా పేవాల్‌లను నివారించండి

en: Back
te: వెనుకకు

en: Back to top
te: తిరిగి పైకి

en: Book rating
te: పుస్తకం రేటింగు

en: CAPTCHA
te: క్యాప్చా

en: Center Alignment
te: మధ్య అమరిక

en: Change how forms are submitted
te: ఫారమ్‌లను ఎలా సమర్పించాలో మార్చండి

en: Change result URL formatting
te: ఫలిత URL ఫార్మాటింగ్‌ను మార్చండి

en: Change the language of the layout
te: వినిమయసీమ యొక్క భాషను మార్చు

en: Change the search engine used in the preferences:
te: ప్రాధాన్యతలలో ఉపయోగించే శోధన ఇంజిన్‌ను మార్చండి:

en: Channel
te: ఛానెల్

en: Choose Auto-detect to let SearXNG detect the language of your query.
te: మీ ప్రశ్న యొక్క భాషను SearXNG గుర్తించేలా చేయడానికి ఆటో-డిటెక్ట్‌ను ఎంచుకోండి.

en: Choose auto to follow your browser settings
te: మీ బ్రౌజర్ సెట్టింగ్‌లను అనుసరించడానికి ఆటో ఎంచుకోండి

en: Clear sky
te: స్వచ్ఛమైన ఆకాశం

en: Click on the magnifier to perform search
te: శోధనను నిర్వహించడానికి మాగ్నిఫైయర్‌పై క్లిక్ చేయండి

en: Cloud cover
te: మేఘం కమ్మటం

en: Cloudy
te: మేఘావృతమైన

en: Code
te: కోడ్

en: Condition
te: పరిస్థితి

en: Contact instance maintainer
te: నిర్వహించేవాడిని సంప్రదించండి

en: Convert between units
te: యూనిట్లను మార్చండి

en: Cookie name
te: కుకీ పేరు

en: Cookies
te: కుకీలు

en: Copied
te: కాపీ చేయబడింది

en: Copy
te: కాపీ

en: Copy preferences hash
te: ప్రాధాన్యతల హాష్‌ను కాపీ చేయి

en: Could not read that image url. This may be due to an unsupported file format. TinEye only supports images that are JPEG, PNG, GIF, BMP, TIFF or WebP.
te: ఆ చిత్ర urlని చదవడం సాధ్యపడలేదు. ఇది సపోర్ట్ లేని ఫైల్ ఫార్మాట్ వల్ల అయి ఉండవచ్చు. TinEye JPEG, PNG, GIF, BMP, TIFF లేదా WebP చిత్రాలకు మాత్రమే సపోర్ట్ ఇస్తుంది.

en: Current condition
te: ప్రస్తుత పరిస్థితి

en: Currently used search engines
te: ప్రస్తుతం ఉపయోగించబడుతున్న శోధన యంత్రాలు

en: Date
te: తేదీ

en: Default categories
te: నిష్క్రియ వర్గాలు

en: Default language
te: నిష్క్రియ భాష

en: Description
te: వర్ణన

en: Disable all
te: అన్నిటిని డిసేబుల్ చేయి

en: Display favicons near search results
te: శోధన ఫలితాల దగ్గర ఫేవికాన్‌లను ప్రదర్శించు

en: Display the front page
te: మొదటి పేజీని ప్రదర్శించండి

en: Donate
te: దానం చేయండి

en: Download results
te: ఫలితాలను దింపుకోండి

en: Editor
te: ఎడిటర్

en: Enable all
te: అన్నిటిని ఎనేబుల్ చేయి

en: Engine
te: ఇంజిన్

en: Engine name
te: యంత్రం పేరు

en: Engine stats
te: ఇంజిన్ గణాంకాలు

en: Engine tokens
te: ఇంజిన్ టోకెన్లు

en: Engines
te: యంత్రాలు

en: Error loading the next page
te: తదుపరి పేజీని లోడ్ చేయడంలో లోపం

en: Errors and exceptions
te: లోపాలు మరియు మినహాయింపులు

en: Errors:
te: లోపాలు:

en: Evening
te: సాయంత్రం

en: Examples
te: ఉదాహరణలు

en: Exception
te: మినహాయింపు

en: Fair
te: స్వచ్ఛమైన

en: Favicon Resolver
te: ఫేవికాన్ రిసాల్వర్

en: Feels like
te: అనిపిస్తుంది

en: File quality
te: ఫైలు క్వాలిటీ

en: Filename
te: ఫైల్ పేరు

en: Filesize
te: ఫైల్ పరిమాణం

en: Filter content
te: విషయాలను వడకట్టు

en: Fog
te: పొగ మంచు

en: Format
te: ఫార్మాట్

en: Full
te: పూర్తి

en: Function
te: ఫంక్షన్

en: General
te: సాధారణ

en: Generate different random values
te: విభిన్న యాదృచ్ఛిక విలువలను రూపొందించండి

en: Go back to the previous page using the previous page button.
te: మునుపటి పేజీ బటన్‌ను ఉపయోగించి మునుపటి పేజీకి తిరిగి వెళ్ళండి.

en: Go to %(search_page)s.
te: %(search_page)sకు వెళ్ళు

en: HTTP Method
te: HTTP పద్ధతి

en: HTTP connection error
te: HTTP కనెక్షన్ లోపం

en: HTTP error
te: HTTP లోపం

en: HTTP protocol error
te: HTTP నియమాలలో లోపం

en: Heavy rain
te: తీవ్రమైన వర్షం

en: Heavy rain and thunder
te: తీవ్రమైన వర్షం మరియు ఉరుములు

en: Heavy rain showers
te: తీవ్రమైన వర్షపుజల్లు

en: Heavy rain showers and thunder
te: తీవ్రమైన వర్షపుజల్లు మరియు ఉరుములు

en: Heavy snow
te: తీవ్రమైన మంచు

en: Heavy snow and thunder
te: తీవ్రమైన మంచు మరియు ఉరుములు

en: Heavy snow showers
te: తీవ్రమైన మంచుజల్లు

en: Heavy snow showers and thunder
te: తీవ్రమైన మంచుజల్లు మరియు ఉరుములు

en: Host
te: హోస్ట్

en: Hostnames plugin
te: హోస్ట్ పేర్ల ప్లగిన్

en: Hotkeys
te: హాట్‌కీలు

en: Humidity
te: తేమ

en: I confirm there is no existing bug about the issue I encounter
te: నేను ఎదుర్కొన్న సమస్యకు సంబంధించి బగ్ ఏదీ లేదని నేను ధృవీకరిస్తున్నాను

en: If this is a public instance, please specify the URL in the bug report
te: ఇది పబ్లిక్ ఉదాహరణ అయితే, దయచేసి బగ్ నివేదికలో URL ని పేర్కొనండి

en: Image proxy
te: చిత్రం ప్రాక్సీ

en: Infinite scroll
te: అనంతమైన స్క్రోల్

en: Info
te: సమాచారం

en: Information!
te: సమాచారం!

en: Insert copied preferences hash (without URL) to restore
te: పునరుద్ధరించడానికి కాపీ చేయబడిన ప్రాధాన్యతల హాష్ (URL లేకుండా) నమోదు చేయండి

en: Interface language
te: వినిమయసీమ భాష

en: Invalid settings
te: చెల్లని అమరికలు

en: Invalid settings, please edit your preferences
te: చెల్లని సెట్టింగ్‌లు, దయచేసి మీ ప్రాధాన్యతలను సవరించండి

en: Issue tracker
te: ఇష్యూ ట్రాకర్

en: Journal
te: జర్నల్

en: Language
te: భాష

en: Last day
te: క్రిందటి రోజు

en: Last month
te: క్రిందటి నెల

en: Last week
te: క్రిందటి వారం

en: Last year
te: క్రిందటి సంవత్సరం

en: Leecher
te: లీచర్

en: Length
te: పొడవు

en: License
te: లైసెన్స్

en: Light rain
te: తేలికపాటి వర్షం

en: Light rain and thunder
te: తేలికపాటి వర్షం మరియు ఉరుములు

en: Light rain showers
te: తేలికపాటి వర్షపుజల్లు

en: Light rain showers and thunder
te: తేలికపాటి వర్షపుజల్లు మరియు ఉరుములు

en: Light sleet and thunder
te: తేలికపాటి వడగళ్ళు మరియు ఉరుములు

en: Light sleet showers and thunder
te: తేలికపాటి వడగళ్ళ వర్షాలు మరియు ఉరుములు

en: Light snow
te: తేలికపాటి మంచు

en: Light snow and thunder
te: తేలికపాటి మంచు మరియు ఉరుములు

en: Light snow showers
te: తేలికపాటి మంచుజల్లు

en: Light snow showers and thunder
te: తేలికపాటి మంచుజల్లు మరియు ఉరుములు

en: Maintainer
te: నిర్వహణదారు

en: Max temp.
te: గరిష్ట ఉష్ణోగ్రత.

en: Max time
te: గరిష్ఠ సమయం

en: Median
te: మధ్యస్థ

en: Message
te: సందేశం

en: Messages from the search engines
te: శోధన ఇంజిన్ల నుండి సందేశాలు

en: Min temp.
te: కనిష్ట ఉష్ణోగ్రత.

en: Moderate
te: మితమైన

en: Morning
te: ఉదయం

en: Name
te: పేరు

en: Navigate search results with hotkeys (JavaScript required). Press "h" key on main or result page to get help.
te: హాట్‌కీలతో శోధన ఫలితాలను నావిగేట్ చేయండి (జావాస్క్రిప్ట్ అవసరం). సహాయం పొందడానికి ప్రధాన లేదా ఫలిత పేజీలో "h" కీని నొక్కండి.

en: Next page
te: తరువాతి పేజీ

en: Night
te: రాత్రి

en: No HTTPS
te: HTTPS లేదు

en: No item found
te: ఏమీ దొరకలేదు

en: No results were found. You can try to:
te: ఫలితాలు ఏవీ కనుగొనబడలేదు. మీరు వీటిని ప్రయత్నించవచ్చు:

en: None
te: ఏమీ లేదు

en: Noon
te: మధ్యాహ్నం

en: Note: specifying custom settings in the search URL can reduce privacy by leaking data to the clicked result sites.
te: గమనిక: శోధన URLలో అనుకూల సెట్టింగ్‌లను పేర్కొనడం క్లిక్ చేసిన ఫలితాల సైట్‌లకు డేటాను లీక్ చేయడం ద్వారా గోప్యతను తగ్గిస్తుంది.

en: Number of Files
te: ఫైళ్ళ సంఖ్య

en: Number of results
te: ఫలితముల సంఖ్య

en: Open Access DOI resolver
te: యాక్సెస్ DOI పరిష్కరిణిని తెరవండి

en: Open Access DOI rewrite
te: ఓపెన్ యాక్సెస్ DOI రీరైట్

en: Page not found
te: పుట దొరకలేదు

en: Parameter
te: పరిమితి

en: Partly cloudy
te: కొద్దిగా మేఘావృతమై

en: Percentage
te: శాతం

en: Please check for existing bugs about this engine on GitHub
te: దయచేసి ఈ ఇంజిన్ గురించి ఇప్పటికే ఉన్న బగ్‌ల కోసం GitHubలో తనిఖీ చేయండి

en: Popularity
te: ప్రజాదరణ

en: Powered by
te: ద్వారా ఆధారితం

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Preferences hash
te: ప్రాధాన్యతల హాష్

en: Pressure
te: వాతావరణ పీడనం

en: Pretty
te: ప్రెట్టి

en: Previous page
te: ముందు పేజి

en: Privacy
te: ఆంతరంగికత

en: Privacy policy
te: గోప్యతా విధానం

en: Processing
te: ప్రాసెసింగ్

en: Project
te: ప్రాజెక్ట్

en: Project homepage
te: ప్రాజెక్ట్ హోమ్‌పేజీ

en: Public instances
te: పబ్లిక్ ఇన్స్తంచెస్

en: Published date
te: ప్రచురించబడిన తేదీ

en: Publisher
te: ప్రచురణకర్త

en: Query in the page's title
te: పేజీ శీర్షికలో ప్రశ్న

en: Rain
te: వర్షం

en: Rain and thunder
te: వర్షం మరియు ఉరుములు

en: Rain showers
te: వర్షపుజల్లు

en: Rain showers and thunder
te: వర్షపుజల్లు మరియు ఉరుములు

en: Refresh the page.
te: పేజీని రిఫ్రెష్ చేయండి.

en: Reliability
te: విశ్వసనీయత

en: Remove trackers arguments from the returned URL
te: తిరిగి వచ్చిన URL నుండి ట్రాకర్స్ ఆర్గ్యుమెంట్‌లను తీసివేయండి

en: Reset defaults
te: నిష్క్రియాలకు అమర్చు

en: Resolution
te: స్పష్టత

en: Response time
te: ప్రతిస్పందన సమయం

en: Result count
te: ఫలితాల గణన

en: SSL error: certificate validation has failed
te: SSL లోపం: సర్టిఫికేట్ ధ్రువీకరణ విఫలమైంది

en: SafeSearch
te: సురక్షితశోధన

en: Save
te: సేవ్ చేయండి

en: Scores
te: స్కోర్లు

en: Search URL
te: శోధన URL

en: Search URL of the currently saved preferences
te: ప్రస్తుతం సేవ్ చేయబడిన ప్రాధాన్యతల URLని శోధించండి

en: Search for another query or select another category (above).
te: మరొక ప్రశ్న కోసం శోధించండి లేదా మరొక వర్గాన్ని ఎంచుకోండి (పైన).

en: Search for another query or select another category.
te: మరొక ప్రశ్న కోసం శోధించండి లేదా మరొక వర్గాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Search for...
te: శోధించు...

en: Search language
te: శోధన భాష

en: Search on category select
te: వర్గం ఎంపికపై శోధించండి

en: Seeder
te: సీడర్

en: Select service used by DOI rewrite
te: DOI తిరిగి వ్రాయడానికి ఉపయోగించే సేవను ఎంచుకోండి

en: Self Information
te: స్వీయ సమాచారం

en: Snow
te: మంచు

en: Snow and thunder
te: మంచు మరియు ఉరుములు

en: Snow showers
te: మంచుజల్లు

en: Snow showers and thunder
te: మంచుజల్లు మరియు ఉరుములు

en: Sorry!
te: క్షమించండి!

en: Source
te: మూలం

en: Source code
te: సోర్స్ కోడ్

en: Special Queries
te: ప్రత్యేక ప్రశ్నలు

en: Start submitting a new issue on GitHub
te: GitHub లో కొత్త సంచికను సమర్పించడం ప్రారంభించండి

en: Strict
te: కఠినమైన

en: Submit a new issue on Github including the above information
te: పై సమాచారంతో సహా Github పై కొత్త సంచికను సమర్పించండి

en: Suggestions
te: సూచనలు

en: Sunrise
te: సూర్యోదయం

en: Sunset
te: సూర్యాస్తమయం

en: Supports selected language
te: ఎంచుకున్న భాషకు మద్దతు ఇస్తుంది

en: Suspended
te: రద్ధు చెయ్యబడింది

en: Switch to another instance:
te: మరొక ఇంస్టాన్సుకు మారండి:

en: Synonyms
te: పర్యాయపదాలు

en: Tags
te: ట్యాగ్‌లు

en: Temperature
te: ఉష్ణోగ్రత

en: The image could not be downloaded.
te: చిత్రాన్ని డౌన్‌లోడ్ చేయడం సాధ్యపడలేదు.

en: The image is too simple to find matches. TinEye requires a basic level of visual detail to successfully identify matches.
te: చిత్రం సరిపోలికలను కనుగొనడానికి చాలా సాధారణంగా ఉంది. మ్యాచ్‌లను సక్రమంగా గుర్తించడానికి TinEyeకి ప్రాథమిక స్థాయి దృశ్య వివరాలు అవసరం.

en: Theme
te: థీమ్

en: Theme style
te: థీమ్ శైలి

en: There are no more results. You can try to:
te: ఇక ఫలితాలు లేవు. మీరు వీటిని ప్రయత్నించవచ్చు:

en: There is currently no data available.
te: ప్రస్తుతం డేటా అందుబాటులో లేదు.

en: This entry has been superseded by
te: దీని ద్వారా ఈ ఎంట్రీ భర్తీ చేయబడింది

en: This is the list of SearXNG's instant answering modules.
te: ఇది SearXNG యొక్క తక్షణ సమాధాన మాడ్యూల్‌ల జాబితా.

en: This is the list of cookies and their values SearXNG is storing on your computer.
te: ఇది మీ కంప్యూటర్‌లో SearXNG నిల్వ చేస్తున్న కుక్కీల జాబితా మరియు వాటి విలువలు.

en: This is the list of plugins.
te: ఇది ప్లగిన్‌ల జాబితా.

en: This plugin checks if the address of the request is a Tor exit-node, and informs the user if it is; like check.torproject.org, but from SearXNG.
te: ఈ ప్లగిన్ అభ్యర్థన చిరునామా టోర్ ఎగ్జిట్-నోడ్ అవునా కాదా అని తనిఖీ చేస్తుంది మరియు అది check.torproject.org లాగా, కానీ SearXNG నుండి వినియోగదారుకు తెలియజేస్తుంది.

en: This site did not provide any description.
te: ఈ సైట్ ఎలాంటి వివరణను అందించలేదు.

en: Time range
te: కాల శ్రేణి

en: Tor check plugin
te: టోర్ చెక్ ప్లగిన్

en: Total
te: మొత్తం

en: Tracker URL remover
te: ట్రాకర్ URL రిమూవర్

en: Try searching for:
te: దీనికొరకు శోధించండి:

en: Type
te: రకం

en: URL formatting
te: URL ఫార్మాటింగ్

en: URL to restore your preferences in another browser
te: మరొక బ్రౌజర్‌లో మీ ప్రాధాన్యతలను పునరుద్ధరించడానికి URL

en: UV index
te: UV సూచిక

en: Updated at
te: నవీకరించబడిన సమయం

en: Uptime
te: సేవ లభ్యత సమయం

en: User interface
te: వినియోగ మార్గము

en: Value
te: విలువ

en: Version
te: వెర్షన్

en: View error logs and submit a bug report
te: ఎర్రర్ లాగ్‌లను వీక్షించండి మరియు బగ్ నివేదికను సమర్పించండి

en: View source
te: మూలాన్ని వీక్షించండి

en: Views
te: వ్యూస్

en: Vim-like
te: విమ్-లాంటిది

en: Visibility
te: విసిబిలిటీ

en: Warnings
te: హెచ్చరికలు

en: Weight
te: బరువు

en: What language do you prefer for search?
te: శోధన కోసం మీరు ఏ భాషను ఇష్టపడతారు?

en: When enabled, the result page's title contains your query. Your browser can record this title
te: ప్రారంభించబడినప్పుడు, ఫలిత పేజీ యొక్క శీర్షిక మీ ప్రశ్నను కలిగి ఉంటుంది. మీ బ్రౌజర్ ఈ శీర్షికను రికార్డ్ చేయగలదు

en: Wind
te: గాలి

en: Your IP is:
te: మీ ఐపీ:

en: Your user-agent is:
te: మీ యూజర్-ఏజెంట్:

en: a privacy-respecting, open metasearch engine
te: గోప్యతను గౌరవించే, ఓపెన్ మెటా సెర్చ్ ఇంజిన్

en: access denied
te: అనుమతి లేదు

en: active users
te: ఆక్టివ్ యూసర్ లు

en: address
te: చిరునామా

en: answered
te: సమాధానమిచ్చారు

en: apps
te: యాప్‌లు

en: author
te: రచయిత

en: auto
te: ఆటో

en: bitrate
te: బిట్రేట్

en: black
te: నలుపు

en: cached
te: కాష్ చేయబడింది

en: clear
te: తొలగించండి

en: clicks
te: క్లిక్‌లు

en: closed
te: క్లోస్డ్

en: comments
te: కామెంట్ లు

en: community
te: కమ్యూనిటీ

en: currently, there are no cookies defined.
te: ప్రస్తుతం, కుకీలు ఏవీ నిర్వచించబడలేదు.

en: dark
te: చీకటి

en: dictionaries
te: నిఘంటువులు

en: files
te: ఫైళ్ళు

en: general
te: సాధారణ

en: hash digest
te: హాష్ డైజెస్ట్

en: hide map
te: మ్యాప్‌ను దాచండి

en: hide media
te: మీడియాను దాచండి

en: hide video
te: వీడియోను దాచిపెట్టు

en: images
te: చిత్రాలు

en: it
te: ఐటి

en: light
te: వెలుగు

en: lyrics
te: సాహిత్యం

en: magnet link
te: మాగ్నెట్ లింక్

en: map
te: పటము

en: music
te: సంగీతం

en: network error
te: నెట్వర్క్ లోపం

en: news
te: వార్తలు

en: onions
te: ఉల్లిపాయ

en: open
te: ఓపెన్

en: other
te: ఇతర

en: packages
te: ప్యాకేజీలు

en: parsing error
te: పార్సింగ్ లోపం

en: points
te: పాయింట్ లు

en: posts
te: పోస్ట్ లు

en: proxy error
te: ప్రాక్సీ లోపం

en: q&a
te: ప్రశ్నలు మరియు సమాధానాలు

en: radio
te: రేడియో

en: repos
te: రెపోలు

en: science
te: విజ్ఞానశాస్త్రం

en: scientific publications
te: శాస్త్రీయ ప్రచురణలు

en: search
te: వెతకండి

en: search error
te: శోధనలో లోపము

en: search page
te: శోధన పుట

en: seconds
te: క్షణాలు

en: server API error
te: సర్వర్ API లోపం

en: show map
te: మ్యాప్ చూపించు

en: show media
te: మీడియా చూపించు

en: show video
te: వీడియో చూపించు

en: social media
te: సోషల్ మీడియా

en: software wikis
te: సాఫ్ట్‌వేర్ వికీ

en: subscribers
te: చందాదారులు

en: timeout
te: సమయం ముగిసినది

en: title
te: టైటిల్

en: too many requests
te: చాలా అభ్యర్థనలు

en: torrent file
te: టోరెంట్ ఫైల్

en: tv
te: టీవీ

en: unexpected crash
te: ఊహించని లోపం

en: user
te: యూసర్

en: videos
te: వీడియోలు

en: votes
te: ఓట్లు

en: web
te: వెబ్

en: without further subgrouping
te: తదుపరి ఉపసమితి లేకుండా

en: {hours} hour(s), {minutes} minute(s) ago
te: {hours} గంట(లు), {minutes} నిమిషం(లు) క్రితం

en: {minutes} minute(s) ago
te: {minutes} నిమిషము(ల) క్రిందట

en: {numCitations} citations from the year {firstCitationVelocityYear} to {lastCitationVelocityYear}
te: {firstCitationVelocityYear} సంవత్సరం నుండి {lastCitationVelocityYear} వరకు {numCitations}

en: {title} (OBSOLETE)
te: {title} (వాడుకలో లేదు)
