searx - en to ta translation catalogue (371 entries)

en: !bang
ta: !பேங்

en: !bang for its categories
ta: !அதன் வகைகளுக்கு பேங்

en: !bang for this engine
ta: !இந்த எஞ்சினுக்கு பாங்

en: A URL containing your preferences. This URL can be used to restore your settings on a different device.
ta: உங்கள் விருப்பங்களைக் கொண்ட URL. உங்கள் அமைப்புகளை வேறொரு சாதனத்தில் மீட்டமைக்க இந்த URLஐப் பயன்படுத்தலாம்.

en: About
ta: பற்றி

en: Access tokens for private engines
ta: தனியார் இயந்திரங்களுக்கான அணுகல் டோக்கன்கள்

en: Ahmia blacklist
ta: அஅ்மியா தடுப்புப்பட்டியல்

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Answers
ta: பதில்கள்

en: Anytime
ta: எந்நேரமும்

en: Author
ta: நூலாசிரியர்

en: Auto-detect
ta: தானாக கண்டறி

en: Autocomplete
ta: நிறைவுத் தானியக்கம்

en: Automatically loads the next page when scrolling to bottom of the current page
ta: தற்போதைய பக்கத்தின் கீழே ஸ்க்ரோல் செய்யும்போது அடுத்த பக்கத்தைத் தானாக ஏற்றுகிறது

en: Average temp.
ta: சராசரி வெப்பநிலை.

en: Avoid paywalls by redirecting to open-access versions of publications when available
ta: பணம் பறிக்கும் தளங்களை தவிர்த்து முடிந்த வரையில் open-access பதிப்புகளை வழங்கும் தளங்களுக்கு செல்லவும்

en: Back
ta: பின்

en: Back to top
ta: மேலே திரும்பவும்

en: Book rating
ta: புத்தகத்தின் மதிப்பீடு

en: CAPTCHA
ta: கேப்ட்சா

en: Calculator
ta: கணிப்பான்

en: Center Alignment
ta: மைய சீரமைப்பு

en: Change how forms are submitted
ta: படிவங்கள் எவ்வாறு சமர்ப்பிக்கப்படுகின்றன என்பதை மாற்றவும்

en: Change result URL formatting
ta: முடிவு முகவரி வடிவமைப்பை மாற்றவும்

en: Change the language of the layout
ta: வடிவமைப்பின் மொழியை மாற்று

en: Change the layout of SearXNG
ta: SearXNG இன் தளவமைப்பை மாற்றவும்

en: Change the search engine used in the preferences:
ta: பயனுள்ள தேடுதல் எந்திரத்தை (search engine) அமைப்புகளில் மாற்றவும்:

en: Channel
ta: சேனல்

en: Choose Auto-detect to let SearXNG detect the language of your query.
ta: உங்கள் வினவலின் மொழியை SearXNG கண்டறிய தானாகக் கண்டறிவதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Choose auto to follow your browser settings
ta: உங்கள் உலாவி அமைப்புகளைப் பின்பற்ற தானாகத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Clear sky
ta: தெளிவான வானம்

en: Click here to view your browser preferences instead:
ta: அதற்குப் பதிலாக உங்கள் உலாவி விருப்பங்களைப் பார்க்க இங்கே சொடுக்கு செய்யவும்:

en: Click on the magnifier to perform search
ta: உருப்பெருக்கியைச் சொடுக்கி தேடலைத் தொடங்கவும்

en: Cloud cover
ta: மேக மூட்டம்

en: Cloudy
ta: மேகமூட்டம்

en: Code
ta: குறியீடு

en: Compute {func} of the arguments
ta: வாதங்களின் {func} கணக்கிடவும்

en: Condition
ta: நிலை

en: Contact instance maintainer
ta: நிகழ்வு பராமரிப்பாளரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்

en: Convert between units
ta: அலகுகளுக்கு இடையில் மாற்றவும்

en: Converts strings to different hash digests. Available functions: md5, sha1, sha224, sha256, sha384, sha512.
ta: சரங்களை வெவ்வேறு ஆச் டைசச்ட்களாக மாற்றுகிறது. கிடைக்கும் செயல்பாடுகள்: md5, sha1, sha224, sha256, sha384, sha512.

en: Cookie name
ta: நினைவியின் பெயர்

en: Cookies
ta: நினைவிகள்

en: Copied
ta: நகலெடுக்கப்பட்டது

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Copy preferences hash
ta: விருப்பத்தேர்வுகளை ஆச் நகலெடுக்கவும்

en: Could not download the list of Tor exit-nodes from
ta: இதிலிருந்து டோர் வெளியேறும் முனைகளின் பட்டியலைப் பதிவிறக்க முடியவில்லை

en: Could not read that image url. This may be due to an unsupported file format. TinEye only supports images that are JPEG, PNG, GIF, BMP, TIFF or WebP.
ta: அந்தப் பட URLஐப் படிக்க முடியவில்லை. இது ஆதரிக்கப்படாத கோப்பு வடிவத்தின் காரணமாக இருக்கலாம். TinEye JPEG, PNG, GIF, BMP, TIFF அல்லது WebP போன்ற படங்களை மட்டுமே ஆதரிக்கிறது.

en: Current condition
ta: தற்போதய நிலை

en: Currently used search engines
ta: தற்போது பயன்படுத்திய தேடுபொறிகள்

en: Date
ta: தேதி

en: Default categories
ta: இயல்புநிலை பிரிவுகள்

en: Default language
ta: இயல்புநிலை மொழி

en: Definitions
ta: வரையறைகள்

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Digital Object Identifier (DOI)
ta: டிசிட்டல் பொருள் அடையாளங்காட்டி (DOI)

en: Disable all
ta: அனைத்தையும் முடக்கு

en: Display favicons near search results
ta: தேடல் முடிவுகளுக்கு அருகில் ஃபேவிகான்களைக் காண்பி

en: Display results in the center of the page (Oscar layout).
ta: பக்கத்தின் மையத்தில் முடிவுகளைக் காண்பி (ஆச்கார் தளவமைப்பு).

en: Display the current time on different time zones.
ta: வெவ்வேறு நேர மண்டலங்களில் தற்போதைய நேரத்தைக் காண்பி.

en: Display the front page
ta: முன் பக்கத்தைக் காட்டு

en: Displays your IP if the query is "ip" and your user agent if the query is "user-agent".
ta: வினவல் "ip" எனில் உங்கள் ஐபியையும், வினவல் "பயனர்-ஏசெண்ட்" என்றால் உங்கள் பயனர் முகவரையும் காண்பிக்கும்.

en: Donate
ta: நன்கொடை

en: Download
ta: பதிவிறக்கம்

en: Download results
ta: தேடல் பதில்களை தரவிறக்கு

en: Editor
ta: பதிப்பாசிரியர்

en: Enable all
ta: அனைத்தையும் இயக்கு

en: Engine
ta: இயந்திரம்

en: Engine name
ta: எந்திரத்தின் பெயர்

en: Engine stats
ta: எந்திரத்தின் புள்ளி விவரங்கள்

en: Engine tokens
ta: எஞ்சின் டோக்கன்கள்

en: Engines
ta: எந்திரங்கள்

en: Error loading the next page
ta: அடுத்த பக்கத்தைத் திறப்பதில் பிழை

en: Errors and exceptions
ta: பிழைகள் மற்றும் விதிவிலக்குகள்

en: Errors:
ta: பிழைகள்:

en: Evening
ta: மாலை

en: Examples
ta: எடுத்துக்காட்டுகள்

en: Exception
ta: விதிவிலக்கு

en: Fair
ta: ௐரளவு

en: Favicon Resolver
ta: ஃபேவிகான் தீர்வு

en: Feels Like
ta: போல் உணர்கிறேன்

en: Feels like
ta: இதுபோல் உணரும்

en: File quality
ta: கோப்பின் தரம்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Filesize
ta: கோப்பளவு

en: Filter content
ta: வடிகட்டி உள்ளடக்கம்

en: Filter out onion results that appear in Ahmia's blacklist.
ta: அஅ்மியாவின் தடுப்புப்பட்டியலில் தோன்றும் வெங்காய முடிவுகளை வடிகட்டவும்.

en: Fog
ta: மூடுபனி

en: Format
ta: வடிவம்

en: Full
ta: முழு

en: Function
ta: செயல்பாடு

en: General
ta: பொது

en: Generate different random values
ta: வெவ்வாறான சீரற்ற மதிப்புகளை உருவாக்கு

en: Go back to the previous page using the previous page button.
ta: முந்தைய பக்க பொத்தானைப் பயன்படுத்தி முந்தைய பக்கத்திற்குச் செல்லவும்.

en: Go to %(search_page)s.
ta: %(search_page)s-க்கு செல்.

en: HTML
ta: உஉகுமொ

en: HTTP Method
ta: HTTP முறை

en: HTTP connection error
ta: HTTP இணைப்பு பிழை

en: HTTP error
ta: HTTP பிழை

en: HTTP protocol error
ta: HTTP நெறிமுறை பிழை

en: Hash plugin
ta: ஆச் சொருகி

en: Heavy rain
ta: கனமழை

en: Heavy rain and thunder
ta: இடியுடன் கனமழை

en: Heavy rain showers
ta: கனமழை

en: Heavy rain showers and thunder
ta: மின்னலுடன் இடைக்கிடை திடீர் கனமழை

en: Heavy sleet
ta: பனிமழை

en: Heavy sleet and thunder
ta: இடியுடன் பனிமழை

en: Heavy sleet showers
ta: பனிமழை

en: Heavy sleet showers and thunder
ta: கனமழை மற்றும் இடியுடன் கூடிய மழை

en: Heavy snow
ta: கடும் பனி

en: Heavy snow and thunder
ta: இடியுடன் கடும் பனிப்பொழிவு

en: Heavy snow showers
ta: கடும் பனிப்பொழிவு

en: Heavy snow showers and thunder
ta: கடுமையான பனி மழை மற்றும் இடி

en: Host
ta: விருந்தோம்பி

en: Hostnames plugin
ta: ஓச்ட்பெயர்கள் செருகுநிரல்

en: Hotkeys
ta: சூடான விசைகள்

en: Humidity
ta: ஈரப்பதம்

en: ISBN
ta: ஐஎச்பிஎன்

en: ISSN
ta: ஐ.எச்.எச்.என்

en: Image proxy
ta: பட நிகராளி

en: Infinite scroll
ta: தொடர் பட்டியல்

en: Info
ta: தகவல்

en: Information!
ta: தகவல்!

en: Insert copied preferences hash (without URL) to restore
ta: மீட்டெடுக்க நகலெடுக்கப்பட்ட விருப்பத்தேர்வுகள் ஆசை (URL இல்லாமல்) செருகவும்

en: Interface language
ta: முகப்பின் மொழி

en: Invalid settings
ta: ஏற்கமுடியாத அமைப்பு

en: Invalid settings, please edit your preferences
ta: ஏற்க முடியாத அமைப்பு,உங்கள் விருப்பத்தை தொகுக்கவும்

en: Issue tracker
ta: பிரச்சினை டிராக்கர்

en: Journal
ta: பத்திரிகை

en: Keywords (first word in query)
ta: முக்கிய வார்த்தைகள் (வினவலில் முதல் வார்த்தை)

en: Language
ta: மொழி

en: Last day
ta: நேற்று

en: Last month
ta: கடந்த மாதம்

en: Last week
ta: கடந்த வாரம்

en: Last year
ta: கடந்த ஆண்டு

en: Leecher
ta: எடுப்பவர்

en: Length
ta: நீளம்

en: License
ta: உரிமம்

en: Light rain
ta: லேசான மழை

en: Light rain and thunder
ta: இடியுடன் லேசான மழை

en: Light rain showers
ta: லேசான மழைப்பொழிவு

en: Light rain showers and thunder
ta: இடியுடன் லேசான மழைபொழிவு

en: Light sleet
ta: லேசான தூறல்

en: Light sleet and thunder
ta: இடியும் லேசான பனிமழையும்

en: Light sleet showers
ta: லேசான தூறல் மழை

en: Light sleet showers and thunder
ta: லேசான தூறல் மழை மற்றும் இடி

en: Light snow
ta: லேசான பனி

en: Light snow and thunder
ta: லேசான பனி மற்றும் இடி

en: Light snow showers
ta: லேசான பனி மழை

en: Light snow showers and thunder
ta: லேசான பனி மழை மற்றும் இடி

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Max temp.
ta: அதிகபட்ச வெப்பநிலை.

en: Max time
ta: அதிகபட்ச நேரம்

en: Median
ta: இடைநிலை

en: Message
ta: செய்தி

en: Messages from the search engines
ta: தேடுபொறிகளில் இருந்து செய்திகள்

en: Min temp.
ta: குறைந்தபட்ச வெப்பநிலை.

en: Moderate
ta: மிதமான

en: Morning
ta: காலை

en: Name
ta: பெயர்

en: Navigate search results with hotkeys (JavaScript required). Press "h" key on main or result page to get help.
ta: ஆட்ச்கிகள் மூலம் தேடல் முடிவுகளை வழிசெலுத்தவும் (சாவாச்கிரிப்ட் தேவை). உதவியைப் பெற, முதன்மையான அல்லது முடிவுப் பக்கத்தில் "h" விசையை அழுத்தவும்.

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Night
ta: இரவு

en: No HTTPS
ta: HTTPS இல்லை

en: No item found
ta: எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No results were found. You can try to:
ta: விளைவுகள்/தகவல் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. நீங்கள் எதற்காக:

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Noon
ta: நண்பகல்

en: Note: specifying custom settings in the search URL can reduce privacy by leaking data to the clicked result sites.
ta: குறிப்பு : தேடல் வலைதள முகவரியில் குறிப்பிட்ட விருப்ப அமைப்புகள், கிடைத்தத் தளங்களை சொடுக்குவதன் மூலம் தரவுகள் கசிவதால் அகவுரிமை குறையும்.

en: Number of Files
ta: மொத்த கோப்புகள்

en: Number of results
ta: முடிவுகளின் எண்ணிக்கை

en: Open Access DOI resolver
ta: அணுகல் DOI தீர்வைத் திறக்கவும்

en: Open Access DOI rewrite
ta: Open Access DOI-யை திரும்ப எழுது

en: Open result links in new browser tabs
ta: புதிய உலாவி தாவல்களில் முடிவு இணைப்புகளைத் திறக்கவும்

en: P95
ta: அலறல்

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Parameter
ta: அளவுரு

en: Parses and solves mathematical expressions.
ta: கணித வெளிப்பாடுகளைப் பாகுபடுத்தித் தீர்க்கிறது.

en: Partly cloudy
ta: மிதமான மேகமூடிய வானிலை

en: Percentage
ta: சதவிதம்

en: Perform a search immediately if a category is selected. Disable to select multiple categories
ta: ஒரு வகை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் உடனடியாக தேடலைச் செய்யவும். பல வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்க முடக்கவும்

en: Popularity
ta: பிரபலம்

en: Posted by {author}
ta: பதிவிட்டவர் {author}

en: Powered by
ta: மூலம் இயக்கப்படுகிறது

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வு

en: Preferences hash
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் ஆச்

en: Press save to copy these preferences to your browser.
ta: இந்த விருப்பத்தேர்வுகளை உங்கள் உலாவியில் நகலெடுக்க சேமி என்பதை அழுத்தவும்.

en: Pressure
ta: அழுத்தம்

en: Pretty
ta: அழகான

en: Previous page
ta: முந்தைய பக்கம்

en: Privacy
ta: தனியுரிமை

en: Privacy policy
ta: தனியுரிமைக் கொள்கை

en: Processing
ta: செயலாக்கம்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Project homepage
ta: திட்ட முகப்புப்பக்கம்

en: Proxy image results through SearXNG
ta: SearXNG மூலம் பதிலாள் படம் முடிவுகள்

en: Public instances
ta: பொது நிகழ்வுகள்

en: Published date
ta: வெளியிடப்பட்ட தேதி

en: Publisher
ta: வெளியீட்டாளர்

en: Query in the page's title
ta: பக்கத்தின் தலைப்பில் வினவல்

en: Rain
ta: மழை

en: Rain and thunder
ta: மழையும் மின்னலும்

en: Rain showers
ta: இடைக்கிடை திடீர் மழை

en: Rain showers and thunder
ta: மின்னலுடன் இடைக்கிடை திடீர் மழை

en: Refresh the page.
ta: பக்கத்தை புதுப்பிக்கவும்.

en: Reliability
ta: நம்பகத்தன்மை

en: Remove trackers arguments from the returned URL
ta: உங்களை உளவு பார்த்து பின்தொடர பயன்படும் எழுத்துக்களை வலைதள முகவரியிலிருந்து நீக்குக

en: Repository
ta: களஞ்சியம்

en: Reset defaults
ta: இயல்புநிலைக்குத் திருப்பவும்

en: Resolution
ta: பகுத்தல்

en: Response time
ta: பதில் நேரம்

en: Result count
ta: முடிவு எண்ணிக்கை

en: Results in new tabs
ta: புதிய தாவல்களில் முடிவுகள்

en: Rewrite hostnames and remove or prioritize results based on the hostname
ta: ஓச்ட்பெயர்களை மீண்டும் எழுதவும் மற்றும் ஓச்ட்பெயரின் அடிப்படையில் முடிவுகளை அகற்றவும் அல்லது முன்னுரிமை செய்யவும்

en: SSL error: certificate validation has failed
ta: SSL பிழை: சான்றிதழ் சரிபார்ப்பு தோல்வியடைந்தது

en: SafeSearch
ta: பாதுகாப்பன தேடல்

en: Save
ta: சேமி

en: Scores
ta: மதிப்புகள்

en: Search URL
ta: இத்தேடலின் முகவரி

en: Search URL of the currently saved preferences
ta: தற்போது சேமிக்கப்பட்ட விருப்பத்தேர்வுகளில் வலைதள முகவரியைத் தேடு

en: Search for another query or select another category (above).
ta: மற்றொரு வினவலைத் தேடவும் அல்லது மற்றொரு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (மேலே).

en: Search for another query or select another category.
ta: மற்றொரு வினவலைத் தேடவும் அல்லது வேறு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Search for...
ta: எதைப்பற்றி தேட வேண்டும...

en: Search language
ta: தேடல் மொழி

en: Search on category select
ta: தேர்ந்தெடுத்தப் பிரிவில் தேடுக

en: Seeder
ta: பகிர்பவர்

en: Select service used by DOI rewrite
ta: DOI மீண்டும் எழுதும் சேவையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Self Information
ta: சுய தகவல்

en: Show possible queries as you type
ta: நீங்கள் தட்டச்சு செய்யும் போது சாத்தியமான வினவல்களைக் காட்டு

en: Show route in map ..
ta: வரைபடத்தில் வழியைக் காட்டு..

en: Sleet
ta: பனிமழை

en: Sleet and thunder
ta: பனிமழை மற்றும் இடி

en: Sleet showers
ta: தூறல் மழை

en: Sleet showers and thunder
ta: தூறல் மழை மற்றும் இடி

en: Snow
ta: பனி

en: Snow and thunder
ta: பனி மற்றும் இடி

en: Snow showers
ta: பனி மழை

en: Snow showers and thunder
ta: பனி மழை மற்றும் இடி

en: Sorry!
ta: மன்னிக்கவும்!

en: Source
ta: ஆதாரம்

en: Source code
ta: மூல குறியீடு

en: Special Queries
ta: சிறப்பு வினாக்கள்

en: Strict
ta: கண்டிப்பான

en: Suggestions
ta: பரிந்துரைகள்

en: Sunrise
ta: சூரிய உதயம்

en: Sunset
ta: சூரிய அஸ்தமனம்

en: Suspended
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டது

en: Switch to another instance:
ta: மற்றொரு நிகழ்வுக்கு மாறவும்:

en: Synonyms
ta: ஒத்த சொற்கள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Temperature
ta: வெப்ப நிலை

en: The image could not be downloaded.
ta: இப்படத்தைப் பதிவிறக்க முடியவில்லை.

en: The image is too simple to find matches. TinEye requires a basic level of visual detail to successfully identify matches.
ta: பொருத்தங்களைக் கண்டறிய இப்படம் மிகவும் எளிமையானது. பொருத்தங்களை வெற்றிகரமாக அடையாளம் காண TinEye க்கு அடிப்படை அளவிலான காட்சி விவரம் தேவைப்படுகிறது.

en: Theme
ta: தீம்

en: Theme style
ta: தீம் பாணி

en: There are no more results. You can try to:
ta: தகவல்களின் முடிவை அடைந்து விட்டீர்கள். நீங்கள் எதற்காக:

en: There is currently no data available.
ta: தற்போது தரவுகள் ஏதும் இல்லை.

en: These cookies serve your sole convenience; we don't use them to track you.
ta: இந்த குக்கீகள் உங்கள் ஒரே வசதிக்காக பணி செய்கின்றன; உங்களைக் கண்காணிக்க நாங்கள் அவற்றைப் பயன்படுத்துவதில்லை.

en: These settings are stored in your cookies. This allows us not to store this data about you.
ta: இந்த அமைப்புகள் உங்கள் குக்கீகளில் சேமிக்கப்படும். உங்களைப் பற்றிய இந்தத் தரவைச் சேமிக்காமல் இருக்க இது அனுமதிக்கிறது.

en: This entry has been superseded by
ta: இந்த நுழைவு மாற்றப்பட்டது

en: This is a preview of the settings used by the 'Search URL' you used to get here.
ta: நீங்கள் இங்கு பெறப் பயன்படுத்திய 'தேடல் URL' மூலம் பயன்படுத்தப்படும் அமைப்புகளின் முன்னோட்டம் இது.

en: This is the list of SearXNG's instant answering modules.
ta: இது SearXNG இன் உடனடி பதில் தொகுதிகளின் பட்டியல்.

en: This is the list of cookies and their values SearXNG is storing on your computer.
ta: இது உங்கள் கணினியில் SearXNG சேமிக்கும் குக்கீகளின் பட்டியல் மற்றும் அவற்றின் மதிப்புகள்.

en: This is the list of plugins.
ta: இது செருகுநிரல்களின் பட்டியல்.

en: This plugin checks if the address of the request is a Tor exit-node, and informs the user if it is; like check.torproject.org, but from SearXNG.
ta: இந்தச் செருகுநிரல் கோரிக்கையின் முகவரி டோர் வெளியேறும் முனையா என்பதைச் சரிபார்த்து, அது இருந்தால் பயனருக்குத் தெரிவிக்கும்; check.torproject.org போன்றது, ஆனால் SearXNG இலிருந்து.

en: This site did not provide any description.
ta: இந்த தளம் எந்த விளக்கத்தையும் வழங்கவில்லை.

en: This tab does not exist in the user interface, but you can search with these engines via !bangs.
ta: இந்த தாவல் பயனர் இடைமுகத்தில் இல்லை, ஆனால் !bangs மூலம் இந்த இன்சின்கள் மூலம் தேடலாம்.

en: Time range
ta: நேர வரம்பு

en: Timezones plugin
ta: நேர மண்டலங்கள் செருகுநிரல்

en: Tor check plugin
ta: செருகுநிரலை சரிபார்க்கவும்

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Tracker URL remover
ta: உளவுப் பார்க்கும் வலைதள முகவரி நீக்கி

en: Try searching for:
ta: இதுபோல் தேடி பார்:

en: Type
ta: வகை

en: URL formatting
ta: முகவரி வடிவமைப்பு

en: URL to restore your preferences in another browser
ta: மற்றொரு உலாவியில் உங்கள் விருப்பங்களை மீட்டமைப்பதற்கான URL

en: UV index
ta: புற ஊதா குறியீடு

en: Unit converter plugin
ta: அலகு மாற்றி செருகுநிரல்

en: Updated at
ta: இல் புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Uptime
ta: சேவை கிடைத்த நேரம்

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: View error logs and submit a bug report
ta: பிழைப் பதிவுகளைப் பார்த்து, பிழை அறிக்கையைச் சமர்ப்பிக்கவும்

en: View source
ta: மூலத்தைப் பார்

en: Views
ta: பார்க்கப்பட்டது

en: Vim-like
ta: விம்-போன்ற

en: Visibility
ta: தெரிவுநிலை

en: Warnings
ta: எச்சரிக்கைகள்

en: Weight
ta: எடை

en: What language do you prefer for search?
ta: தேடலுக்கு எந்த மொழியை விரும்புகிறீர்கள்?

en: When enabled, the result page's title contains your query. Your browser can record this title
ta: இயக்கப்பட்டால், முடிவுப் பக்கத்தின் தலைப்பில் உங்கள் வினவல் இருக்கும். உங்கள் உலாவி இந்தத் தலைப்பைப் பதிவுசெய்ய முடியும்

en: Wind
ta: காற்று

en: With this list, you can assess the transparency of SearXNG.
ta: இந்தப் பட்டியலின் மூலம், நீங்கள் SearXNG இன் வெளிப்படைத்தன்மையை மதிப்பிடலாம்.

en: You are not using Tor and you have the external IP address
ta: நீங்கள் Tor ஐப் பயன்படுத்தவில்லை மற்றும் உங்களிடம் வெளிப்புற IP முகவரி உள்ளது

en: You are using Tor and it looks like you have the external IP address
ta: நீங்கள் Tor ஐப் பயன்படுத்துகிறீர்கள், உங்களிடம் வெளிப்புற IP முகவரி இருப்பது போல் தெரிகிறது

en: Your IP is:
ta: உங்கள் இணைய முகவரி:

en: Your user-agent is:
ta: உங்கள் பயனர் முகவர்:

en: a privacy-respecting, open metasearch engine
ta: தனியுரிமையை மதிக்கும், திறந்த மீதேடல் பொறி

en: access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: active users
ta: செயலில் உள்ள பயனர்கள்

en: address
ta: முகவரி

en: answered
ta: பதில் அளிக்கப்பட்டது

en: apps
ta: செயலிகள்

en: author
ta: நூலாசிரியர்

en: auto
ta: ஆட்டோ

en: bitrate
ta: தகவல் விகிதம்

en: black
ta: கருப்பு

en: cached
ta: தற்காலிக சேமிப்பு

en: clear
ta: அழி

en: clicks
ta: சொடுக்குகள்

en: closed
ta: மூடப்பட்டது

en: comments
ta: கருத்துக்கள்

en: community
ta: சமூகம்

en: currently, there are no cookies defined.
ta: தற்போது எந்தவொரு நினைவிகளும் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: dark
ta: இருள்

en: dictionaries
ta: அகராதிகள்

en: files
ta: தரவுகள்

en: general
ta: பொதுத் தேடல்

en: hash digest
ta: ஹாஷ் டைஜெஸ்ட்

en: hide map
ta: வரைபடத்தை மறை

en: hide media
ta: ஊடகத்தை மறை

en: hide video
ta: காணொளிகளை மறை

en: images
ta: படங்கள்

en: it
ta: தகவல் தொழில்நுட்பம்

en: light
ta: ஒளி

en: lyrics
ta: பாடல் வரிகள்

en: magnet link
ta: காந்த இணைப்பு

en: map
ta: வரைப்படம்

en: music
ta: இசை

en: network error
ta: பிணைய பிழை

en: news
ta: செய்திகள்

en: onions
ta: வெங்காயம்

en: open
ta: திற

en: other
ta: மற்றவை

en: packages
ta: தொகுப்புகள்

en: parsing error
ta: பாகுபடுத்தும் பிழை

en: points
ta: எண்கள்

en: posts
ta: பதிவுகள்

en: proxy error
ta: ப்ராக்ஸி பிழை

en: q&a
ta: வினா விடை

en: radio
ta: வானொலி

en: repos
ta: கிடங்கு

en: science
ta: அறிவியல்

en: scientific publications
ta: அறிவியல் வெளியீடுகள்

en: search
ta: தேடு

en: search error
ta: தேடல் பிழை

en: search page
ta: தேடல் பக்கம்

en: seconds
ta: வினாடிகள்

en: server API error
ta: சேவையக API பிழை

en: show map
ta: வரைபடத்தை காண்பி

en: show media
ta: ஊடகத்தைக் காட்டு

en: show video
ta: காணொளிகளை காண்பி

en: social media
ta: சமூக தளங்கள்

en: software wikis
ta: மென்பொருள் விக்கி

en: subscribers
ta: சந்தாதாரர்கள்

en: timeout
ta: நேரம் முடிந்தது

en: title
ta: தலைப்பு

en: too many requests
ta: பல கோரிக்கைகள்

en: torrent file
ta: டொரன்ட் கோப்பு

en: tv
ta: தொலைக்காட்சி

en: unexpected crash
ta: எதிர்பாராத விபத்து

en: user
ta: பயனர்

en: videos
ta: காணொளிகள்

en: votes
ta: வாக்குகள்

en: web
ta: இணயம்

en: without further subgrouping
ta: மேலும் துணைக்குழு இல்லாமல்

en: {hours} hour(s), {minutes} minute(s) ago
ta: {hours} மணிநேரம், {minutes} நிமிடங்களுக்கு முன்னால்

en: {minutes} minute(s) ago
ta: {minutes} நிமிடங்களுக்கு முன்னால்

en: {numCitations} citations from the year {firstCitationVelocityYear} to {lastCitationVelocityYear}
ta: ஆண்டிலிருந்து {firstCitationVelocityYear} {lastCitationVelocityYear} ஆண்டுவரை {numCitations} குறிப்புகள்

en: {title} (OBSOLETE)
ta: {title} (காலாவதியானது)
