searx - en to fil translation catalogue (298 entries)

en: !bang for its categories
fil: !bang para sa katerogidad

en: !bang for this engine
fil: !bang para sa engine

en: A URL containing your preferences. This URL can be used to restore your settings on a different device.
fil: URL na naglalaman ng iyong mga kagustuhan. Maaaring gamitin ang URL na ito para i-restore ang mga setting sa ibang device.

en: About
fil: Tungkol

en: Access tokens for private engines
fil: I-access ang mga token para sa mga pribadong makina

en: Ahmia blacklist
fil: Blacklist ng Ahmia

en: Allow
fil: Payagan

en: Answers
fil: Mga sagot

en: Anytime
fil: Kahit anong oras

en: Author
fil: Awtor

en: Auto-detect
fil: awtomatikong pangdedetekta

en: Autocomplete
fil: Kusang tinatapos

en: Automatically loads the next page when scrolling to bottom of the current page
fil: Awtomatiko na ikarga ang sumunod na pahina kapag nakarating na sa dulo ng kasalukuyang pahina

en: Average temp.
fil: Karaniwang temp.

en: Avoid paywalls by redirecting to open-access versions of publications when available
fil: Iwasan ang paywall sa pag-redirect sa open-access na bersyon ng pahahayagan kapagmakukuha

en: Back
fil: Bumalik

en: Back to top
fil: Balik sa taas

en: Book rating
fil: rating ng libro

en: Center Alignment
fil: Pag-align sa Gitnang

en: Change how forms are submitted
fil: Ipalit panong i-submit ang mga form

en: Change result URL formatting
fil: Palitan ang pag-format ng URL ng resulta

en: Change the language of the layout
fil: Ibahin ang layout pangwika

en: Change the search engine used in the preferences:
fil: Baguhin ang ginagamit na search engine sa mga nais:

en: Channel
fil: Tyanel

en: Choose Auto-detect to let SearXNG detect the language of your query.
fil: Pumili ng Auto-detect upang payagan ang SearXNG na matukoy ang wika ng iyong query.

en: Choose auto to follow your browser settings
fil: Pumili ng auto para sundin ang mga setting ng iyong browser

en: Clear sky
fil: Malinaw na kalangitan

en: Click on the magnifier to perform search
fil: Pindutin ang magnifier para maghanap

en: Cloud cover
fil: sakop ng mga ulap

en: Cloudy
fil: Maulap

en: Code
fil: code

en: Compute {func} of the arguments
fil: Ikwenta ang {func} ng mga argumento

en: Condition
fil: Kondisyon

en: Contact instance maintainer
fil: Kontakin ang iyong instance maintainer

en: Convert between units
fil: ipalit sa pamamagitan ng mga yunit

en: Cookie name
fil: Pangalan ng cookie

en: Copied
fil: nakopya

en: Copy
fil: kopyahin

en: Copy preferences hash
fil: Kopyahin ang hash ng mga preference

en: Could not download the list of Tor exit-nodes from
fil: Hindi madownload ang listahan ng Tor exit-nodes mula sa

en: Could not read that image url. This may be due to an unsupported file format. TinEye only supports images that are JPEG, PNG, GIF, BMP, TIFF or WebP.
fil: Hindi mabasa ang url ng imahe. Baka ang format ay hindi suportado. JPEG, PNG, GIF, BMP, TIFF o WebP lamang ang tinatanggap ng TinEye.

en: Current condition
fil: Kasalukuyang kondisyon

en: Currently used search engines
fil: Ang ginagamit natin na search engines

en: Date
fil: Petsa

en: Default categories
fil: Ang mga default na uri

en: Default language
fil: Default na wika

en: Definitions
fil: Mga Kahulugan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disable all
fil: huwag paganahin ang lahat

en: Display favicons near search results
fil: Ipakita ang mga favicon malapit sa mga resulta ng paghahanap

en: Display the front page
fil: Ipakita ang front page

en: Displays your IP if the query is "ip" and your user agent if the query is "user-agent".
fil: Ipapakita ang iyong IP kung ang query ay "ip" at ang iyong user agent kung ang query ay "user-agent".

en: Donate
fil: Magbigay

en: Download results
fil: I-download ang mga resulta

en: Editor
fil: Patnugot

en: Enable all
fil: paganahin ang lahat

en: Engine name
fil: Pangalan ng engine

en: Engine tokens
fil: Mga token ng makina

en: Error loading the next page
fil: Error sa paglo-load ng susunod na pahina

en: Errors and exceptions
fil: Mga error at exceptions

en: Errors:
fil: Mga error:

en: Evening
fil: Hapon

en: Examples
fil: Mga halimbawa

en: Exception
fil: pagkakabigo/eksepsyon

en: Fair
fil: Mabuting panahon

en: Favicon Resolver
fil: favicon solver

en: Feels like
fil: parang pakiramdam ng

en: File quality
fil: Kalidad ng file

en: Filename
fil: pangalan ng file

en: Filesize
fil: Laki ng file

en: Filter content
fil: Salain ang mga nilalaman

en: Filter out onion results that appear in Ahmia's blacklist.
fil: Alisin ang mga onion na resulta na lumalabas sa blacklist ng Ahmia.

en: Fog
fil: Hamog

en: Format
fil: Anyo

en: Full
fil: Puno

en: Function
fil: gawain

en: General
fil: Pangkalahatan

en: Generate different random values
fil: Maglabas ng iba't ibang halaga

en: Go back to the previous page using the previous page button.
fil: Bumalik sa nakaraang pahina gamit ang button ng nakaraang pahina.

en: Go to %(search_page)s.
fil: Pumunta sa %(search_page)s.

en: HTTP Method
fil: Paraan ng HTTP

en: HTTP connection error
fil: Error sa koneksyong HTTP

en: HTTP protocol error
fil: Error sa HTTPS protokol

en: Hash plugin
fil: Plugin na hash

en: Hotkeys
fil: Mga Hotkeys

en: Humidity
fil: halumimig

en: Image proxy
fil: Proxy ng larawan

en: Infinite scroll
fil: Walang hanggan na pag-scroll

en: Info
fil: Impormasyon

en: Information!
fil: Impormasyon!

en: Insert copied preferences hash (without URL) to restore
fil: Ilagay ang kinopyahang hash ng mga preference (walang URL) upang mag-restore

en: Interface language
fil: Ang wika ng Interface

en: Invalid settings
fil: Di-wastong mga setting

en: Invalid settings, please edit your preferences
fil: Di-wastong mga setting, pakibago ang iyong mga kagustuhan

en: Issue tracker
fil: Tagasubaybay ng isyu

en: Journal
fil: Talaan

en: Keywords (first word in query)
fil: Mga mahahalagang salita (unang salita sa query)

en: Language
fil: Wika

en: Last day
fil: Nakaraang araw

en: Last month
fil: Nakaraang buwan

en: Last week
fil: Nakaraang linggo

en: Last year
fil: Nakaraang taon

en: Length
fil: Haba

en: License
fil: Lisensya

en: Light rain
fil: Banayad na ulan

en: Light rain and thunder
fil: Banayad na ambon at kulog

en: Light rain showers
fil: Banayad na pag-ulan

en: Light rain showers and thunder
fil: Banayad na pag-ulan at kulog

en: Maintainer
fil: Tagapangasiwa

en: Max temp.
fil: pinakamataas na temperatura

en: Max time
fil: Ang max na oras

en: Median
fil: Gitna

en: Message
fil: Mensahe

en: Messages from the search engines
fil: Mga mensahe mula sa mga search engine

en: Min temp.
fil: pinikamababang temperatura

en: Moderate
fil: Banayad

en: Morning
fil: Umaga

en: Name
fil: Pangalan

en: Navigate search results with hotkeys (JavaScript required). Press "h" key on main or result page to get help.
fil: Mag-navigate sa mga resulta ng paghahanap gamit ang mga hotkey (JavaScript ay kinakailangan). Pindutin ang "h" na key sa pangunahin o resultang pahina para sa tulong.

en: Next page
fil: Susunod na page

en: Night
fil: Gabi

en: No HTTPS
fil: Walang HTTPS

en: No item found
fil: Walang nakita na aytem

en: No results were found. You can try to:
fil: Walang mga resultang nahanap. Pwede mong subukang:

en: None
fil: Wala

en: Noon
fil: Tanghali

en: Note: specifying custom settings in the search URL can reduce privacy by leaking data to the clicked result sites.
fil: Tandaan: kapag gumawa ng sariling settings sa search URL mababawasan ang pagiging pribado dahil magkakaroon ng butas sa datos dahil sa pag-pindot sa resulta na sites.

en: Number of Files
fil: Bilang ng mga files

en: Number of results
fil: Bilang ng resulta

en: Open Access DOI rewrite
fil: Malayang akses sa muling pagsulat ng DOI

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina

en: Parameter
fil: pamantayan

en: Partly cloudy
fil: Bahagyang maulap

en: Percentage
fil: porsyento

en: Perform a search immediately if a category is selected. Disable to select multiple categories
fil: Isagawa ang paghahanap kaagad kung may kategoryang pinili. I-disable upang pumili ng maramihang mga kategorya

en: Popularity
fil: Kasikatan

en: Powered by
fil: Pinapatakbo ng

en: Preferences
fil: Mga Kagustuhan

en: Preferences hash
fil: Hash ng mga preference

en: Pressure
fil: presyon

en: Pretty
fil: Maganda

en: Previous page
fil: Kaninang Pahina

en: Privacy
fil: Pagiging Pribado

en: Privacy policy
fil: Polisiyang pampribado

en: Processing
fil: prumoproseso

en: Project
fil: proyekto

en: Project homepage
fil: homepage ng proyekto

en: Proxy image results through SearXNG
fil: Ang pag-proxy ng mga resulta ng imahe sa pamamagitan ng SearXNG

en: Public instances
fil: Pampublikong instances

en: Published date
fil: Petsa ng Paglathala

en: Publisher
fil: tagapaglathala

en: Query in the page's title
fil: Query sa pamagat ng page

en: Rain and thunder
fil: Ulan at kulog

en: Refresh the page.
fil: I-refresh ang pahina.

en: Reliability
fil: pagiging maaasahan

en: Remove trackers arguments from the returned URL
fil: Alisin ang tracker sa ibabalik na URL

en: Repository
fil: Repositoryo

en: Reset defaults
fil: I-reset ang defaults

en: Resolution
fil: Resolusyon

en: Response time
fil: Oras ng pagtugon

en: Result count
fil: bilang ng mga resulta

en: SSL error: certificate validation has failed
fil: SSL error: Nabigo ang pagpapatunay ng sertipiko

en: SafeSearch
fil: Ligtas na Paghahanap

en: Save
fil: I-save

en: Scores
fil: Iskor

en: Search URL
fil: URL ng Search

en: Search URL of the currently saved preferences
fil: Search URL ng kasalukuyan na naka-save sa preferences

en: Search for another query or select another category (above).
fil: Hanapin ang iba pang query o pumili ng ibang kategorya (sa itaas).

en: Search for another query or select another category.
fil: Humanap ng ibang query o pumili ng ibang kategorya.

en: Search for...
fil: Maghanap ng...

en: Search language
fil: Ang wika ng paghahanap

en: Search on category select
fil: Maghanap kapag nakapili ng uri

en: Select service used by DOI rewrite
fil: Pumili ng serbisyo na ginagamit sa pagsulat ng DOI

en: Self Information
fil: Pansariling impormasyon

en: Show route in map ..
fil: Pakita sa mapa ang ruta ..

en: Sorry!
fil: Paumanhin!

en: Source
fil: Pinagmulan

en: Source code
fil: sors kowd

en: Special Queries
fil: Mga Espesyal na Queries

en: Strict
fil: Mahigpit

en: Suggestions
fil: Mga mungkahi

en: Sunrise
fil: silang ng araw

en: Sunset
fil: sibsib ng araw

en: Suspended
fil: Suspendido

en: Switch to another instance:
fil: Lumipat sa ibang "instance":

en: Synonyms
fil: síngkahulugán

en: Tags
fil: Mga Tag/Tatak

en: Temperature
fil: temperatura

en: The image could not be downloaded.
fil: Hindi ma-download ang imahe na ito.

en: The image is too simple to find matches. TinEye requires a basic level of visual detail to successfully identify matches.
fil: Masyadong payak ang imahe. Gusto ni TinEye ng higit pang detalye para makahanap ng katugma.

en: Theme
fil: Tema

en: Theme style
fil: Stilo ng theme

en: There are no more results. You can try to:
fil: Walang karagdagang mga resulta. Maaari mong subukan ang:

en: There is currently no data available.
fil: Wala pa sa ngayon na makitang datos.

en: These cookies serve your sole convenience; we don't use them to track you.
fil: Hindi namin ginagamit ang cookies para i-track ka, ito ay para maging maayos ang paggamit mo.

en: These settings are stored in your cookies. This allows us not to store this data about you.
fil: Ang settings ay nakalagay sa cookies upang hindi kami makakuha ng datos mula sa iyo.

en: This entry has been superseded by
fil: Ang tala na ito ay ipinagpaliban ng

en: This is the list of SearXNG's instant answering modules.
fil: Ito ang listahan ng mga instant answering module ng SearXNG.

en: This is the list of cookies and their values SearXNG is storing on your computer.
fil: Ito ang listahan ng mga cookies at values na ini-store ng SearXNG sa i'yong computer.

en: This is the list of plugins.
fil: Ito ang listahan ng mga plugin.

en: This plugin checks if the address of the request is a Tor exit-node, and informs the user if it is; like check.torproject.org, but from SearXNG.
fil: Ang plugin na ito ay tsini-check kung ang address ng request ay isang TOR exit node, at i-iinform ang user kung oo, gaya ng check.torproject.org ngunit SearXNG.

en: This site did not provide any description.
fil: Ang site na ito ay hindi nagbigay ng deskripsyon.

en: Time range
fil: Agwat ng oras

en: Tor check plugin
fil: Plugin na pang-suri ng Tor

en: Total
fil: Kabuuan

en: Tracker URL remover
fil: Alisin ang URL tracker

en: Try searching for:
fil: Subukan maghanap ng:

en: Type
fil: Uri

en: URL formatting
fil: Format ng URL

en: URL to restore your preferences in another browser
fil: URL para ibalik ang iyong mga preference sa ibang browser

en: UV index
fil: index ng UV

en: Unit converter plugin
fil: Converter ng Yunit na plugin

en: Updated at
fil: Na-update sa

en: Uptime
fil: "uptime"

en: User interface
fil: Ang User interface

en: Value
fil: Nilalaman

en: Version
fil: Bersyon

en: View error logs and submit a bug report
fil: Tignan ang error logs at magsumite ng bug report

en: View source
fil: Tignan ang source

en: Views
fil: mga pananaw

en: Vim-like
fil: Katulad ng Vim

en: Visibility
fil: bisibílidád

en: Warnings
fil: Mga babala

en: Weight
fil: Timbang

en: What language do you prefer for search?
fil: Ano ang gusto mong wika sa paghahanap?

en: When enabled, the result page's title contains your query. Your browser can record this title
fil: Kapag pinagana, ang pamagat ng pahina ng resulta ay naglalaman ng iyong query. Maaaring i-record ng iyong browser ang pamagat na ito

en: Wind
fil: hangin

en: You are not using Tor and you have the external IP address
fil: Ikaw ay hindi gumagamit ng Tor at meron kang pang-labas na IP address

en: You are using Tor and it looks like you have the external IP address
fil: Ikaw ay gumagamit ng Tor at mukhang meron kang pang-labas na IP address

en: Your IP is:
fil: Ang iyong IP ay:

en: Your user-agent is:
fil: Ang iyong user-agent ay:

en: a privacy-respecting, open metasearch engine
fil: isang nagrerespeto sa privacy, at open na metasearch engine

en: access denied
fil: tinanggihan ang access

en: active users
fil: mga aktibong gumagamit

en: answered
fil: sinagot

en: apps
fil: mga aplikasyon

en: author
fil: maykatha

en: auto
fil: Awto

en: black
fil: itim

en: cached
fil: naka-cache

en: clear
fil: Malinaw

en: clicks
fil: mga click

en: closed
fil: sarado

en: comments
fil: mga komento

en: community
fil: pamayanan

en: currently, there are no cookies defined.
fil: wala pang cookies na naka-define sa ngayon.

en: dark
fil: madilim

en: dictionaries
fil: diksyonaryo

en: files
fil: file

en: general
fil: pangkalahatan

en: hash digest
fil: Hash digest

en: hide map
fil: itago ang mapa

en: hide media
fil: itago ang media

en: hide video
fil: itago ang video

en: images
fil: larawan

en: light
fil: maliwanag

en: lyrics
fil: mga liriko

en: magnet link
fil: i-magnet ang link

en: map
fil: mapa

en: music
fil: musika

en: network error
fil: Network Error

en: news
fil: mga balita

en: onions
fil: mga onion links

en: open
fil: bukas

en: other
fil: iba pa

en: packages
fil: Packages

en: parsing error
fil: error sa pag-parse ng mga resulta

en: points
fil: mga punto

en: posts
fil: mga post

en: proxy error
fil: Proxy Error

en: q&a
fil: Katanungan at Sagot

en: radio
fil: radyo

en: repos
fil: repositoryo

en: science
fil: agham't siyénsiyá

en: scientific publications
fil: mga lathalaing pang agham't siyénsiyá

en: search
fil: maghanap

en: search error
fil: nagkaproblema sa paghahanap ng mga resulta

en: search page
fil: ang pahina ng paghahanap

en: seconds
fil: mga segundo

en: server API error
fil: pagkakamali sa server API

en: show map
fil: ipakita ang mapa

en: show media
fil: ipakita ang media

en: show video
fil: ipakita ang video

en: software wikis
fil: mga software wikis

en: subscribers
fil: mga suskritor

en: timeout
fil: panandaliang pagtigil

en: title
fil: titulo

en: too many requests
fil: masyadong maraming mga kahilingan

en: torrent file
fil: file na torrent

en: unexpected crash
fil: Hindi inaasahang pagbagsak

en: user
fil: tagagamit

en: videos
fil: mga bidyo

en: votes
fil: mga boto

en: without further subgrouping
fil: nang walang karagdagang pagbubuklod ng data

en: {hours} hour(s), {minutes} minute(s) ago
fil: {hours} oras at {minutes} na minto ang nakalipas

en: {minutes} minute(s) ago
fil: {minutes} na minuto ang nakalipas

en: {numCitations} citations from the year {firstCitationVelocityYear} to {lastCitationVelocityYear}
fil: {numCitations} mga sipi mula sa taon {firstCitationVelocityYear} at {lastCitationVelocityYear}

en: {title} (OBSOLETE)
fil: {title} (Luma)
